‘- Công suất 550W, trọng lượng nâng tối đa 60kg, phù hợp với các nhu cầu nâng hạ trong gia đình, xưởng nhỏ.
– Tốc độ nâng 31m, dây cáp 3.3mm chắc chắn đảm bảo an toàn trong quá trình sử dụng
– Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng 9.7kg, dễ dàng lắp đặt và di chuyển
18.888.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 1,100W |
| Trọng lượng nâng tối đa | 200 kg |
| Tốc độ nâng | 24 cm/s |
| Dây cáp | 5 mm x 30 m |
| Chiều cao nâng | 29 m (Cáp dài 30 m) |
| Chiều dài cáp điều khiển | 10 m |
| Loại móc | Móc có khoá an toàn |
| Trọng Lượng | 19 kg |
| Kích thước máy | 213 x 231 x 496 mm |