‘- Công suất mạnh mẽ 1100W, tải trọng nâng tối đa 130kg giúp nâng hạ hàng hóa dễ dàng và nhanh chóng
– Tốc độ nâng 21m, dây cáp 5mm chắc chắn đảm bảo khả năng làm việc linh hoạt và hiệu suất cao
– Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng chỉ 9.7kg, dễ dàng di chuyển và lắp đặt
29.278.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 550W |
| Trọng lượng nâng tối đa | 60 kg |
| Tốc độ nâng | 46 cm/s |
| Dây cáp | 4 mm x 15 m |
| Chiều cao nâng | 14 m (Cáp dài 15 m) |
| Chiều dài cáp điều khiển | 10m |
| Loại móc | Móc tiêu chuẩn |
| Trọng Lượng | 9.7 kg |
| Kích thước máy | 205 x 250 x 360 mm |