‘- Thiết kế nhỏ gọn, tay cầm chắc chắn dễ dàng di chuyển
– Kết nối dây thông dụng, sử dụng cơ chế gài nhanh, đảm bảo độ bền theo thời gian
– Hệ thống dây kết nối được nâng cấp ống chống gập- tránh tình trạng bí nước khi đang sử dụng
– Bộ sản phẩm bao gồm: bình xà phòng, dây áp lực , đầu lọc nước cấp, cần
0₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 1400W |
| Áp lực tối đa | 100bar |
| Lưu lượng nước | 6.5Lit/phút |
| Áp suất định mức | 7.0 MPa |
| Kích thước | 198 x 214 x 452 |
| Trọng lượng | 3.7kg |
| Bảo hành | 6 tháng |