‘- Thiết kế nhỏ gọn, tay cầm chắc chắn dễ dàng di chuyển
– Kết nối dây thông minh, sử dụng cơ chế gài nhanh, đảm bảo độ bền theo thời gian
– Hệ thống dây kết nối được nâng cấp ống chống gập- tránh tình trạng bí nước khi đang sử dụng
– Bộ sản phẩm bao gồm: bình xà phòng, dây áp lực , đầu lọc nước cấp, cần
0₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 1700W |
| Áp lực tối đa | 120bar |
| Lưu lượng nước | 6.7 Lit/phút |
| Áp suất định mức | 3.0 – 8.0Mpa |
| Kích thước | 304 x 318 x 668 |
| Trọng lượng | 8.3kg |
| Bảo hành | 6 tháng |