‘- Thiết kế nhẹ và nhỏ gọn: Với trọng lượng chỉ 1.5 kg và vỏ máy mỏng, đường kính chỉ 56mm, sản phẩm cho cảm giác cầm nắm dễ dàng, giúp giảm mệt mỏi khi làm việc lâu dài
– Bảo vệ an toàn: Phần cầm trước được trang bị nắp nhựa, ngăn ngừa việc tiếp xúc trực tiếp với các bộ phận nhôm nóng trong quá trình sử dụng.
– Hiệu quả làm việc: Bộ lọc bụi tháo rời với lưới siêu mịn 0.16mm giúp ngăn bụi xâm nhập, giữ cho máy luôn sạch sẽ và hoạt động ổn định.
3.194.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 450W |
| Tốc độ không tải | 33000 rpm |
| Đường kính đầu kẹp | 6mm |
| Công tắc | Trượt |
| Trọng lượng | 1.5kg |
| Bảo hành | 12 tháng |