‘- Máy sở hữu công suất cao 770W mạnh mẽ, đáp ứng các công việc đòi hỏi công suất cao
– Với tốc độ không tải lên đến 13000 vòng/phút, quá trình làm việc trở nên nhanh chóng
– Thiết kế tay cầm nhỏ gọn (56mm), mang lại sự tiện lợi, thoải mái tối đa khi sử dụng.
– Bộ lọc bụi tháo rời (kích thước lưới lọc 0.16mm) giúp ngăn bụi bám vào máy và bảo vệ hệ thống thông gió, đảm bảo quá trình giải nhiệt luôn hiệu quả
0₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 770W |
| Tốc độ không tải | 13000 rpm |
| Đường kính đĩa | 100 mm |
| Công tắc | Trượt |
| Trọng lượng | 1.6kg |
| Bảo hành | 12 tháng |