‘- Sử dụng đa dạng mũi khoan với các loại vật liệu khác nhau.
– Công suất 800W với tốc độ 2700rpm đáp ứng được cho nhiều loại công việc khác nhau, trong gia đình cũng như nhà xưởng, công trình
– Có tính năng “impact” giúp công việc khoan hiệu quả và nhanh chóng hơn
3.961.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 800W |
| Tốc độ không tải | 0 – 1350 / 0 – 2700 rpm |
| Nhịp đập | 0 – 43200 / 0 – 21600 min-1 |
| Kích thước đầu kẹp | 13mm |
| Khả năng khoan | 40mm (gỗ) / 22mm (bê tông) / 13 (sắt) |
| Trọng lượng | 2.7kg |
| Bảo hành | 12 tháng |