‘- Được trang bị phanh xích tiêu chuẩn quốc tế, bộ phận bảo vệ tay được kích hoạt khi xảy ra hiện tượng giật lùi và xích cưa dừng lại trong vòng 0,12 giây.
– Bạn có thể lắp và điều chỉnh độ căng của xích cưa mà không cần dụng cụ.
– AV143Nắp bảo vệ pin giúp bảo vệ pin khi mưa.
3.720.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Model | BCS-1800 |
| Điện áp | 18V |
| Chiều dài lưỡi | 250mm |
| Tốc độ cưa | 3.5m/s |
| Trọng lượng | 3.6kg (với pin 5.0Ah) |
| Bảo hành | 12 tháng |