‘- Động cơ không chổi than (lõi 6 cực) giúp máy hoạt động mạnh mẽ, bền bỉ và có tuổi thọ cao.
– Thiết kế trọng lượng nhỏ gọn, giúp người sử dụng dễ dàng thao tác mà không bị mỏi.
– Có thể điều chỉnh với 3 chế độ phù hợp với mục đích sử dụng
– Đi kèm với đèn LED cho phép bạn kiểm tra vị trí cắt ở những nơi tối.
9.286.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Model | DRJ11XR |
| Điện áp | 18V |
| Động cơ | Không chổi than (Lõi 6 cực) |
| Khả năng cắt | “Ống nhựa PVC : 120mm |
| Gỗ | 55mm |
| Thép mềm | 3.5mm” |
| Tốc độ cắt | 0 – 3,300 / 0 – 3,600 / 0 – 3,900 min-1 |
| Độ dài cắt | 10mm |
| Trọng lượng | 1.8 kg ( với pin 5.0Ah) |
| Bảo hành | 12 tháng |