‘- Động cơ mạnh mẽ cho khả năng cắt nhanh và sâu, đáp ứng tốt nhu cầu làm việc với các loại vật liệu dày.
– Phanh điện nhanh chóng dừng quay lưỡi sau khi công tắc đã được tắt
– Dễ dàng điều chỉnh góc cắt nghiêng và độ sâu cắt, đáp ứng đa dạng nhu cầu sử dụng.
– Sở hữu độ sâu cắt tối đa là 47 mm phù hợp với nhiều ứng dụng hơn
– Trọng lượng nhẹ giúp thao tác thoải mái và chính xác, giảm thiểu mệt mỏi khi sử dụng lâu.
7.736.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Model | DNW180 |
| Điện áp | 18V |
| Động cơ | Chổi than |
| Tốc độ quay | 5,300min-1 |
| Đường kính lưỡi cưa | 125mm |
| Khả năng cắt tối đa 45° | 47 mm |
| Khả năng cắt tối đa 90° | 30 mm |
| Trọng lượng | 3.3kg ( với pin 5.0Ah) |
| Bảo hành | 12 tháng |