‘- Động cơ không chổi than (lõi 6 cực) giúp máy hoạt động mạnh mẽ, bền bỉ và có tuổi thọ cao.
– Sở hữu độ sâu cắt tối đa là 66 mm phù hợp với nhiều ứng dụng hơn
– Tùy chỉnh tốc độ cắt phù hợp với từng loại vật liệu và công việc.
– Trọng lượng nhẹ giúp thao tác thoải mái và chính xác, giảm thiểu mệt mỏi khi sử dụng lâu.
– Hộp bụi có thể tháo rời giúp việc vệ sinh và bảo trì máy trở nên đơn giản.
12.618.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Model | DNW11XR |
| Điện áp | 18V |
| Động cơ | Không chổi than (Lõi 6 cực) |
| Tốc độ quay | 4,100min-1 |
| Đường kính lưỡi cưa | 165mm |
| Khả năng cắt tối đa 45° | 66 mm |
| Khả năng cắt tối đa 90° | 44 mm |
| Trọng lượng | 3.3kg ( với pin 5.0Ah) |
| Bảo hành | 12 tháng |