‘- Điều chỉnh được áp suất giúp bơm mỡ dễ dàng.
– Đèn báo tình trạng pin và quá tải.
8.766.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Model | DGG180 |
| Điện áp | 18V |
| Áp lực | 40 Mpa |
| Grease supply | 72 g/min |
| Pin và dung lượng | 7 cartridges / 1.5Ah battery |
| Trọng lượng | 2.8 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |