Khả năng cắt dây thép đường kính φ1.0mm
Khả năng cắt dây xoắn đường kính φ2.0mm
Khả năng cắt dây đồng đường kính φ1.6mm
Phần lưỡi được mài rất bén, giúp cắt dây nhanh chóng và chính xác
Phù hợp để cắt khuôn ép bằng nhựa, cắt các chi tiết và mô hình làm bằng nhựa
464.200₫ Original price was: 464.200₫.434.000₫Current price is: 434.000₫.
| Thương hiệu | FUJIYA |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Kích thước (mm) | 110mm |
| Trọng lượng (g/w) | 60g/w |
| Khả năng cắt dây thép | φ1.0mm |
| Khả năng cắt dây xoắn | φ2.0mm |
| Khả năng cắt dây đồng | φ1.6mm |
| Kích thước hộp (H x W x D mm) | 170x73x15mm |