Có thể cắt được các vật liệu khác nhau
Thiết kế nhỏ gọn nhưng rất mạnh mẽ
Sử dụng linh hoạt trong nhiều loại công việc khác nhau
Chất liệu thép không gỉ đảm bảo sự bền bỉ của sản phẩm
195.800₫ Original price was: 195.800₫.164.000₫Current price is: 164.000₫.
| Thương hiệu | Fujiya Nhật Bản |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Trọng lượng | 260g |
| Kích thước(mm) | 175 mm |
| Chiều dài thực tế | 189 mm |
| Khả năng cắt dây thép | φ2.0mm |
| Khả năng cắt dây đồng | φ3.0mm |
| Khả năng cắt dây VA.VFF | φ2.0 mm X 3 lõi |
| Kích thước hộp (HxWxD) | 223 x 73 x 20mm |