Sản phẩm bền đẹp với chất liệu thép carbon cao cấp.
Thiết kế thông minh và ergonomics giúp sử dụng dễ dàng.
Có thể sử dụng cho nhiều loại vật liệu khác nhau.
191.400₫ Original price was: 191.400₫.161.000₫Current price is: 161.000₫.
| Thương hiệu | Fujiya-Japan |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Trọng lượng | 260g |
| Kích thước(mm) | 175 mm |
| Chiều dài thực tế | 189 mm |
| Khả năng cắt dây thép | φ2.0mm |
| Khả năng cắt dây đồng | φ3.0mm |
| Khả năng cắt dây VA.VFF | φ2.0 mm X 3 lõi |
| Kích thước hộp (HxWxD) | 223 x 73 x 20mm |