‘- Công suất 550W giúp vận hành ổn định và tiết kiệm điện năng
– Khả năng nâng tối đa 60kg, phù hợp với các nhu cầu nâng hạ vật nhẹ
– Dây cáp 4mm chắc chắn, tốc độ nâng 15m/phút đảm bảo hiệu quả làm việc trong các ứng dụng phổ thông
– Trọng lượng máy 9.7kg, thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt và di chuyển
19.876.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 1,100W |
| Trọng lượng nâng tối đa | 130 kg |
| Tốc độ nâng | 38 cm/s |
| Dây cáp | 5 mm x 21 m |
| Chiều cao nâng | 20 m (Cáp dài 21 m) |
| Chiều dài cáp điều khiển | 10 m |
| Loại móc | Móc có khoá an toàn |
| Trọng Lượng | 12.3 kg |
| Kích thước máy | 202 x 230 x 350 mm |