‘- Công suất 550W, trọng lượng nâng tối đa 60kg, phù hợp với các nhu cầu nâng hạ trong gia đình, xưởng nhỏ
– Tốc độ nâng 30m, dây cáp 5mm chắc chắn đảm bảo an toàn trong quá trình sử dụng
– Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng 9.7kg, dễ dàng lắp đặt và di chuyển
42.446.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 550W |
| Trọng lượng nâng tối đa | 60 kg |
| Tốc độ nâng | 46 cm/s |
| Dây cáp | 3.3 mm x 31m |
| Chiều cao nâng | 30 m (Cáp dài 31 m) |
| Chiều dài cáp điều khiển | 10m |
| Loại móc | Móc tiêu chuẩn |
| Trọng Lượng | 9.7 kg |
| Kích thước máy | 205 x 250 x 360 mm |