‘- Tốc độ quay linh hoạt từ 600 – 2.000 vòng/phút, phù hợp với nhiều nhu cầu sử dụng
– Đĩa đánh bóng có thể thay đổi kích thước, giúp tối ưu hóa quá trình làm việc
– Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ 2.0kg, dễ dàng thao tác và di chuyển
– Công suất 1.100W mạnh mẽ, đảm bảo hiệu suất làm việc cao
4.701.000₫
| Công suất | 1,100 W (Đồng tâm) |
| Nguồn | 220 – 240 V |
| Đĩa đánh bóng | Có thể thay đổi kích thước miếng đĩa -Pad đánh bóng |
| Phớt đánh bóng (đường kính) | 180 mm |
| Tốc độ quay (vòng/phút) | 600 – 2,000 |
| Ốc trục chính | M14 hoặc M16 |
| Trọng lượng | 2.0 kg |
| Kích thước | 194 x 87 x 236 mm |