‘- Công suất mạnh mẽ 1.200W, sử dụng ốc trục chính M14, dễ dàng thay thế phụ kiện khi cần thiết
– Thiết kế nhỏ gọn, giúp cầm nắm thoải mái và dễ dàng di chuyển
– Hệ thống đánh bóng đồng tâm, giúp máy hoạt động ổn định, mang lại bề mặt sáng bóng đều hơn
– Đường kính đĩa đánh bóng 147mm và phớt đánh bóng 180mm, giúp bao phủ diện tích lớn, tiết kiệm thời gian thao tác
5.116.000₫
| Công suất | 1,200 W (Đồng tâm) |
| Nguồn | 220 – 240 V |
| Đĩa đánh bóng | 147 mm |
| Phớt đánh bóng (đường kính) | 180 mm |
| Tốc độ quay (vòng/phút) | 800 – 3,000 |
| Ốc trục chính | M14 |
| Trọng lượng | 2.5 kg |
| Kích thước | 469 x 80 x 130 mm |