‘- Động cơ mạnh mẽ 1400W: Cung cấp sức mạnh ổn định, nâng cao hiệu suất làm việc.
– Mẫu sản phẩm giá trị vượt trội: Kết hợp hiệu suất cao và độ bền tuyệt vời với mức giá phải chăng
2.070.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 1400W |
| Tốc độ không tải | 13800 min-1 |
| Đường kính lưỡi cẳt | 125mm |
| Khả năng cắt | 39mm |
| Trọng lượng | 3.2kg |
| Bảo hành | 12 tháng |