‘- Sử dụng đa dạng mũi khoan với các loại vật liệu khác nhau.
– Công suất 550W với tốc độ 3000rpm thích hợp cho nhiều loại công việc khác nhau, đáp ứng tốt các công việc trong gia đình
– Trọng lượng nhẹ thích hợp sử dụng với thời gian dài
– Bộ phụ kiện hỗ trợ đi kèm cùng hộp đựng
1.733.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 550W |
| Tốc độ không tải | 0 – 3000 rpm |
| Nhịp đập | 0-48000 min-1 |
| Kích thước đầu kẹp | 10mm |
| Khả năng khoan | 10mm (bê tông) |
| Trọng lượng | 1.9kg |
| Phụ kiện đi kèm | 86 chi tiết |
| Bảo hành | 12 tháng |