‘- Sử dụng đa dạng mũi khoan với các loại vật liệu khác nhau.
– Công suất 500W với tốc độ 2800rpm thích hợp cho nhiều loại công việc khác nhau, đáp ứng tốt các công việc trong gia đình
– Trọng lượng nhẹ thích hợp sử dụng với thời gian dài
1.105.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 500W |
| Tốc độ không tải | 0 – 2800 rpm |
| Kích thước đầu kẹp | 10mm |
| Khả năng khoan | 25mm (gỗ) / 10mm (sắt) |
| Trọng lượng | 1.4kg |
| Bảo hành | 12 tháng |