‘- Sử dụng đa dạng mũi khoan với các loại vật liệu khác nhau.
– Công suất 1400W đáp ứng được cho nhiều loại công việc khác nhau
– Khả năng khoan các lỗ có kích thước lớn đến 40mm
5.730.000₫
| Công nghệ | Nhật Bản |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 1,400W |
| Đầu cặp | SDS-Max |
| Khả năng khoan | 40mm (bê tông) |
| Tốc độ không tải | 580 min-1 |
| Số lần đập / phút | 3,700 min-1 |
| Lực đập | 9.0J |
| Trọng lượng | 7.3 kg |